Takarda Mai Farin Ciki Mai Kyau
Samfura Suna | Takarda Mai Farin Ciki Mai Kyau |
Kayan abu | 100% budurwa itace ɓangaren litattafan almara, Bamboo ɓangaren litattafan almara, 190gsm ~ 400gsm |
girman | 16cm, 17.5cm, 18cm, 12oz, 20oz, Girman al'ada |
Siffofin | Abun iya lalacewa,m, sake yin amfani da su |
Amfani | Gida, Hotel, Gidan Abinci, Bikin aure, Biki, Ranar haihuwa, Kayan tebur, amfanin yau da kullun. |
Launi | Fari ko buƙatar ku |
Bugawa | Buga Flexo, Bugawa na Kashe |
Marufi | Rufe kundi Packing,babban shiryarwa,jakar opp tare da lakabi na musamman,ko kuma kamar yadda kuka nema |
Isar da Jama'a | 35 - 45 kwanaki bayan an tabbatar da samfurori |
Lokacin samfurori | Za a aika samfurori kwanaki 7-10 bayan an tabbatar da aikin zane |
MOQ | 100000 PCS |
FAQ
1. ka masana'anta?
Ee, don haka zamu iya samar da farashin gasa tare da inganci mai kyau.
2.Za a iya daidaita samfuran ku?
Kusan duk samfuran mu an keɓance su, gami da kayan, girma, kauri da tambari da sauransu
3.Idan za a iya samar da samfurin?
Samfurin ƙira na al'ada: Zai ɗauki kwanaki 7-10 zuwa samfuran al'ada, kuma kuna buƙatar biyan kuɗin da aka saita.
Samfuran samfuran mu: muna ba da samfuran kyauta, abokan ciniki dole ne su biya kuɗin jigilar kaya.Ana iya aikawa a cikin kwanaki 2.
4.What's your main samfurin?
Takarda, kwanon takarda, kofuna na takarda, napkin takarda, jakunkuna, akwatunan takarda da sauransu.
5. Menene lokacin samar da ku?
Ya dogara da adadin tsari da lokacin lokacin da kuka sanya oda.Gabaɗaya, lokacin samarwa mu shine kusan kwanaki 35-45.
6.Yaya kuke yi akan kula da inganci?
Koyaushe samfurin pre-production kafin samarwa da yawa,.
Koyaushe dubawa na ƙarshe kafin jigilar kaya, sashin kula da ingancin mu yana da ƙaƙƙarfan ƙa'idodin ingancin dubawa don QC daidai.
7.Menene farashin kwanon takarda?
1) Faɗa mana abin da kayan, girman da gsm kuke buƙata.
2) Nawa kuke so ku saya?
3) Yaya game da bugu na launuka da maganin Surface?
4) Kuna son jirgi LCL ko jirgin FCL?Za mu iya duba kuɗin jigilar kaya a gare ku.
Za mu kawo muku ASAP.
8.Yaya ake biya?Menene sharuddan biyan ku?
Kudin Biyan Da Aka Karɓa: USD, CNY;
Sharuɗɗan Biyan Da Aka Karɓa: T/T, ajiya 30% da ma'auni 70% akan kwafin B/L.